![](https://static.wixstatic.com/media/4818e1_6be7a4b65b6c473baa9c247608ef5d02~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_68,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/4818e1_6be7a4b65b6c473baa9c247608ef5d02~mv2.jpg)
Fifth Iteration of DITA MACH, This time with a truly special 500-pcs Limited Edition. RSVP yours at Line: @waltzvision
การกลับมาอีกครั้งรอบที่ 5 ของรุ่น MACH ที่ได้แรงบันดาลใจจากความเร็วและพลังของรถแข่ง กับ MACH-FIVE ในครั้งนี้ Dita ออกรุ่น Limited Edition ที่ผลิตเพียง 500 ชิ้นทั่วโลกเท่านั้น กับสี Rose Gold ที่ WALTZ บอกได้เลยว่า Rare และให้สัมผัสที่ดีเยี่ยมสุดๆ ในบรรดา MACH ทั้งหมดเลยทีเดียว
![](https://static.wixstatic.com/media/4818e1_433abb17943548d4a6b70463084ec054~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_68,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/4818e1_433abb17943548d4a6b70463084ec054~mv2.jpg)
สัมผัส MACH-FIVE Limited Edition นี้ได้ก่อนใคร ที่ WALTZ ของกำลังเดินทางเข้ามาในไทยเพียงไม่กี่ตัวเท่านั้น สำหรับ MACH สุดพิเศษตัวนี้ ราคาค่าตัวตามป้ายอยู่ที่ 60,000 บาท สามารถจองหรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line: @waltzvision
![](https://static.wixstatic.com/media/4818e1_e1198c31a13c453eb122c7cb7c406982~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_60,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/4818e1_e1198c31a13c453eb122c7cb7c406982~mv2.jpg)